Home / NEW MUSIC / Ray vanny-Mbeleko Lyrics

Ray vanny-Mbeleko Lyrics

Wa Safi
Mmmmh
alisemanga dunia ina mapambo yake eeh
ukiacha majumba pesa magari ni wanawake eeh
nimezunguka aah, nimefika kwake eeh
siwezificha nimeshanasa
kwa pendo lake eeh

halabaani
kakuumba kimwana, mwenye sifa ya upole
ata mama kakusifu sana, kitofauti na wale (wajane)
kule nilizama tafadhali niokoe mamamaa. unipulize nipoe

We ndo my queen baby my only, sitopenda uende mbali one day x2
Naficha mbeleko kwa ajili yako (jiachie tu nikubebebe) x2
We kama mtoto mii nakubembeleza (jiachie tu nikubebe)
Na jicho lako lakungu kama la nikonyeza (jiachie tu nikubebe) eeh ummmh umh

Umenivuta kwa ulembo mpaka matendo umenikamata
kisura shepu sio tembo taweka nembo watoto kupata (x2)

koleza motoo tupike tembele kisamvu cha nazi njegele
sisi kutishe kelele sikwachi iih
Linda nashamba wasije ngedele, kuku niitee kwa muchelee
Mii sipigani na wewe manatii iih
Ndio manaa kwako nimezamaa sitaki mii wanitowee mama maaa
Unipulize nipoee

We ndo my queen baby my only, sitopenda uende mbali one day (x2)
Naficha mbeleko kwa ajili yako (jiachie tu nikubebebe) (x2)
We kama mtoto mii nakubembeleza (jiachie tu nikubebe eeh)
Na jicho lako lakungu kama lanikonyeza (jiachie tu nikubebe eeh)

Naficha mbeleko kwa ajili yako (jiachie tu nikubebe) x2
We kama mtoto mii nakubembeleza (jiachie tu nikubebe eeh)
Na jicho lako la kungu kama la nikonyeza
(jiachie tu nikubebe…jiachie tu nikubebe…jiachie tu nikubebe)
We kama mtoto mii nakubembeleza
Na jicho lako lakungu kama lanikonyeza
Ayo Laizer

Comments

comments

Check Also

Diamond Platnumz Ft Rayvanny – Iyena

Diamond Platnumz Ft Rayvanny – Iyena Comments comments

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.